Amfanin ƙwallo

2022-02-23

Ƙwallon ƙafawani irin mirgina ne. An shigar da ƙwallon a tsakiyar zoben ƙarfe na ciki da zoben ƙarfe na waje, wanda zai iya ɗaukar babban kaya.
(1) A cikin yanayin aiki na gabaɗaya, ƙarancin juzu'i na ƙwallon ƙwallon ƙanƙara ne, ba zai canza tare da canjin juzu'i ba, kuma yana da inganci; Matsakaicin farawa da gudu ƙananan ƙananan ne, asarar wutar lantarki kadan ne, kuma ingancin yana da yawa.
(2) Ragewar radial na ƙwallon ƙwallon yana da ƙananan, kuma ana iya kawar da shi ta hanyar hanyar axial preload, don haka daidaitattun gudu yana da girma.
(3) Nisa na axial na ƙwallon ƙwallon ƙafa yana da ƙananan, kuma wasu nau'i-nau'i suna ɗaukar nauyin radial da axial composite load a lokaci guda, tare da tsari mai sauƙi da sauƙi.
(4)Ƙwallon ƙafasu ne daidaitattun abubuwan da aka daidaita tare da matsayi mai mahimmanci kuma ana iya samar da su a cikin batches, don haka farashin yana da ƙananan.

  • QR
X
We use cookies to offer you a better browsing experience, analyze site traffic and personalize content. By using this site, you agree to our use of cookies. Privacy Policy
google-site-verification=SyhAOs8nvV_ZDHcTwaQmwR4DlIlFDasLRlEVC9Jv_a8