Juyin Juya Mota Masu masana'anta

Our factory samar da mota shaft, thermal kariya, commutator for mota, da dai sauransu. Tsananin ƙira, kayan albarkatun ƙasa masu inganci, babban aiki da farashin gasa shine abin da kowane abokin ciniki ke so, kuma shine abin da zamu iya ba ku. Muna ɗaukar babban inganci, farashi mai ma'ana da cikakkiyar sabis.

Zafafan Kayayyaki

  • Deep Groove Ball Bearing Don Sassan Motoci

    Deep Groove Ball Bearing Don Sassan Motoci

    Deep Groove Ball Bearing Don Sassan Motoci Ana amfani da kwandon ƙwallon ƙwallon mu mai zurfi a masana'antu daban-daban, gami da kayan aikin lantarki, babura, injinan noma, injinan gini, motocin sufuri, da sauransu. Barka da zuwa tuntube mu don samuwa da ƙarin cikakkun bayanai.
  • Fim ɗin Mylar Class B Polyethylene Terephthalate Film

    Fim ɗin Mylar Class B Polyethylene Terephthalate Film

    NIDE na iya samarwa, tsaga da zurfin tsari Mylar Class B Polyethylene terephthalate Film don abokan ciniki. Yana yana da wani shekara-shekara samar line na 1,000 ton na rufi takarda composite kayan da fiye da dozin composite abu slitting kayan aiki, ja karfe takarda slitting kayan aiki da kafa kayan aiki, da dai sauransu, wanda za a iya bayar wa abokan ciniki Daban-daban iri rufi abu mafita hadu da zurfin bukatun abokan ciniki don kayan rufi. Babban samfurori na yanzu: Class B kayan rufi mai haɗaka (6630DMD, 6520PM, 93316PMP), Class F kayan kwalliyar kayan kwalliya (6641F-DMD), HC class ɗin kayan kwalliyar kayan kwalliya (6640NMN, 6650NHN, 6652NH takarda), takarda ta atomatik, wedge ɗin ƙarfe ta atomatik Green karfe takarda, farin karfe takarda, baki karfe takarda), high zafin jiki polyester film (atomatik takarda jam inji).
  • Bakin Karfe Linear Shaft

    Bakin Karfe Linear Shaft

    NIDE ƙwararre ce wajen samar da nau'ikan Bakin Karfe Linear Shafts, waɗanda za'a iya sarrafa su da kuma keɓance su. Kamfanin yana da kayan aiki na ci gaba, kuma yana gabatar da kayan aikin fasaha na zamani da yanayin gudanarwa daga Japan da Jamus. Ana amfani da samfuran da yawa a cikin kayan aikin gida, kyamarori, kwamfutoci, sadarwa, motoci, kayan aikin injiniya, ƙananan injina da sauran masana'antu masu ma'ana, kuma sun kafa tashar tallace-tallace mai inganci. Ba wai kawai ana siyar da samfuran da kyau a China ba, har ma ana fitar da su zuwa Hong Kong, Taiwan, Turai da Arewacin Amurka.
  • Takarda Insulation DM Launi Mai launi

    Takarda Insulation DM Launi Mai launi

    NIDE tana ba da Takarda Insulation DM Launi mai launin shuɗi da sauran kayan rufin masana'antu. Babban samfuran sune allunan rufin wutan lantarki, sirararen allo mai rufe wutar lantarki, takarda mai sauri, allon ja, da takardar kebul na wutar lantarki. Samfuran duk suna amfani da ɓangaren litattafan alurar sulfate-leaf insulation itace ɓangaren litattafan almara tare da har zuwa 99 ko fiye. Ana amfani dashi ko'ina a cikin masu canzawa, reactors, masu canzawa, wayoyi na maganadisu, masu sauya wutar lantarki, injina, gaskets na inji, sutura da takalma, marufi da masana'antar bugu. Ƙarfin fasaha mai ƙarfi, kayan aiki na ci gaba, cikakken gwaji da wuraren gwaji. Ana sayar da samfuran a duk faɗin duniya kuma masu amfani suna karɓar su sosai.
  • Musamman BR A1D KW mai kariyar zafi

    Musamman BR A1D KW mai kariyar zafi

    NIDE ya ƙware wajen fitar da nau'ikan nau'ikan kariya na zafi na BR A1D KW na musamman. Zazzabi da na yanzu KW bimetal thermal kariya ana amfani da ko'ina a cikin injina, famfo ruwa, magoya baya, magoya bayan sanyaya, samar da wutar lantarki, injin walda lantarki, fakitin baturi, masu canza wuta, ballasts, kayan wuta, da samfuran dumama lantarki don kayan gida. Filin kariyar zafi mai wuce gona da iri. Jumula Babban Ƙarfin Wuta mai ƙarfi KW bimetal thermal kariya
  • Commutator Don Jig Saw

    Commutator Don Jig Saw

    Ana amfani da Commutator don motar Jig Saw. NIDE ƙwararriyar masana'anta ce kuma mai siyarwa a China. Kamfanin masana'antar sarrafa kayan aikin mu ya rufe yanki sama da eka 5,000. Muna da cikakkiyar ƙwarewar fitarwar injin motsa jiki da kuma samar da nau'ikan masu tafiya daban-daban, gami da nau'in ƙugiya, nau'in tashi, nau'in harsashi, nau'in jirgin sama, Kuna iya samun tabbacin siyan Commutator Don Jig Saw daga masana'antarmu kuma za mu ba ku mafi kyawun siyarwar bayan-sayar. sabis da bayarwa akan lokaci.

Aika tambaya

  • QR
X
We use cookies to offer you a better browsing experience, analyze site traffic and personalize content. By using this site, you agree to our use of cookies. Privacy Policy
google-site-verification=SyhAOs8nvV_ZDHcTwaQmwR4DlIlFDasLRlEVC9Jv_a8