Motar DC mai motsi da injin wanki Masu masana'anta

Our factory samar da mota shaft, thermal kariya, commutator for mota, da dai sauransu. Tsananin ƙira, kayan albarkatun ƙasa masu inganci, babban aiki da farashin gasa shine abin da kowane abokin ciniki ke so, kuma shine abin da zamu iya ba ku. Muna ɗaukar babban inganci, farashi mai ma'ana da cikakkiyar sabis.

Zafafan Kayayyaki

  • Gwargwadon Carbon Graphite Don Motocin Toy

    Gwargwadon Carbon Graphite Don Motocin Toy

    NIDE ƙwararre ce a cikin kera goshin Carbon Graphite don Toy Motors. Mun kasance a cikin wannan filin shekaru da yawa, kuma samfuranmu sun haɗa da fa'ida da aikace-aikace. Ƙungiyar NIDE za ta ba abokan ciniki tare da fasaha mai zurfi, ingancin aji na farko da mafi kyawun sabis; zai kasance koyaushe a hidimar ku.
  • Takardar rufin wutar lantarki DMD takarda

    Takardar rufin wutar lantarki DMD takarda

    Babban Insulation Stator Insulation Takarda don Takarda Takaddar Wutar Lantarki DMD takarda rufi shine fim ɗin rufin polyimide na aji C tare da juriyar zafin jiki, juriya na radiation da kyawawan kaddarorin dielectric. Ana amfani da shi sosai don rufin lantarki na injuna na musamman, rufin lantarki da sauran aikace-aikace.
  • Shaft fan motar bene Electric Motar Bakin Karfe Shaft

    Shaft fan motar bene Electric Motar Bakin Karfe Shaft

    NIDE na iya samar da kowane nau'in kayan aikin mota da madaidaitan sassan kayan masarufi. Babban samfuran sun haɗa da ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun mashin ɗin ƙarfe na ƙarfe, dogon tsayi da gajere, tsutsotsi, shingen mota, rivets hexagonal, sukurori, goro, da dai sauransu.Idan kuna son ƙarin bayani game da filin fan motar motar lantarki Motor Bakin Karfe Shaft, da fatan za a tuntuɓe mu.
  • Motoci guda ɗaya don Motar AC

    Motoci guda ɗaya don Motar AC

    Motar motsi ya dace da Motar AC guda ɗaya. NIDE commutator yana rufe kewayo daban-daban, sama da nau'ikan commutator daban-daban sama da 1200, gami da nau'in ƙugiya, nau'in tashi, nau'in harsashi, nau'in tsari, kama daga OD 4mm zuwa OD 150mm. Ana amfani da masu tafiye-tafiye zuwa masana'antar kera motoci, kayan aikin wutar lantarki, na'urorin gida, da sauran injina.Za ku iya samun tabbacin siyan Motar Mota guda ɗaya Don AC Mota daga masana'anta kuma za mu ba ku mafi kyawun sabis na siyarwa da isar da lokaci.
  • CNC Babban Madaidaicin Bakin Karfe Shaft

    CNC Babban Madaidaicin Bakin Karfe Shaft

    NIDE ƙwararre a cikin samar da bakin karfe shaft, mota shaft, spindle machining, CNC High daidaici Bakin karfe Shaft, da dai sauransu.
  • Keɓance Wutar Wuta ta Motar Ramin Wuta Don Kera Motoci

    Keɓance Wutar Wuta ta Motar Ramin Wuta Don Kera Motoci

    Ƙungiyar NIDE za ta iya ba da Keɓantaccen Wuta na Motar Mota na Musamman Don Kera Motoci. Muna ba da kayan aikin mu kai tsaye zuwa ƙasashe da yawa. Mu Class B Polyethylene Terephthalate Film Insulation Paper yana da kyakkyawan juriya na zafi da juriya ta hawaye ta takarda da ingantaccen ƙarfin dielectric da ƙarfin injin ta fim ɗin sa.

Aika tambaya

  • QR
X
We use cookies to offer you a better browsing experience, analyze site traffic and personalize content. By using this site, you agree to our use of cookies. Privacy Policy
google-site-verification=SyhAOs8nvV_ZDHcTwaQmwR4DlIlFDasLRlEVC9Jv_a8